::»[••(¯`°•.¸¯`°•.*~::myidol::~*.•°´¯¸.•°´¯): ••]«::

my idol
 
IndexIndex  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Diễn Đàn
Latest topics
January 2017
MonTueWedThuFriSatSun
      1
2345678
9101112131415
16171819202122
23242526272829
3031     
CalendarCalendar
Affiliates
free forum
Affiliates
free forum
Affiliates
free forum

Share | 
 

 Boy band ~~~ Lollipop

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
_pompi_
Moderator
Moderator


Tổng số bài gửi : 27
Age : 20
Location : H࠮Ội capital
Registration date : 17/07/2008

Bài gửiTiêu đề: Boy band ~~~ Lollipop   Thu Aug 07, 2008 11:33 am

color=blue]Từ thành công của chương trình " Tôi yêu Xã Hội Đen " , Channel [V] đã tiếp tục thực hiện thêm 1 Chương trình về các boys do Phạm Vĩ K� làm MC "Mô Phạm Bổng Bổn Đường"

Lúc đầu chương trình gồm 20 chàng trai tuổi từ 16 đến 23 t đc tuyển chọn chỉ để tham gia .... sau 1 thời gian cộng với Liveshow [V]Power cần phải chọn ra 6 boys để tham gia LS...Channel [V] đ� cho ra đời 1 boyband gồm 6 thảnh viên !

Từ trái qua phải :

A Vĩ - Ngao Khuyển - Hoàng Tử - Tiểu Kiệt - Tiểu ÚC - Uy Liêm





Pro5:


A Vĩ
Name: 阿緯 / Ah Wei
Real name: 劉俊緯 / Liu Jun Wei / Lưu Tuấn Vĩ
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1982-Oct-15
Birthplace: Taiwan
Height: 168cm
Weight: 59kg
Star sign: Libra
Blood type: O




Uy Li�m
Name: 威廉 / Wei Lian / Li�u Diệc Dần
Also known as: William
Real name: 廖亦崟 / Liao Yi Yin
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1985-???-??
Birthplace: Taiwan
Height: 176cm
Weight: 67kg
Star sign: Libra
Blood type: AB





Tiểu �c
Name: 小煜 / Xiao Yu
Real name: 楊奇煜 / Yang Qi Yu / Dương K� Dục
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1985-Jul-05
Birthplace: Taiwan
Height: 172cm
Weight: 60kg
Star sign: Cancer
Blood type: AB




Tiểu Kiệt
Name: 小傑 / Xiao Jie
Real name: 廖俊傑 / Liao Jun Jie / Li�u Tuấn Kiệt
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1986-Sept-25
Birthplace: Taiwan
Height: 173cm
Weight: 60kg
Star sign: Libra
Blood type:A





Ngao Khuyển
Name: 敖犬 / Ao Quan
English name: Owodog Zhuang
Real name: 莊濠全 / Zhuang Hao Quan / Trang H�o To�n
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1982-Oct-30
Birthplace: Taiwan
Height: 177cm
Weight: 62kg
Star sign: Scorpio
Blood type: O





Ho�ng Tử
Name: 王子 / Wang Zi
Also known as: Prince
Real name: 邱勝翊 / Qiu Sheng Yi / Kh�u Thắng Dực
Profession: Actor and singer
Birthdate: 1989-Apr-14
Birthplace: Taiwan
Height: 173cm
Weight: 53kg
Star sign: Aries
Blood type: O
Related Group: Lollipop
[/color]
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 
Boy band ~~~ Lollipop
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [28032011][News]Hàn Quốc gây sốc với boyband có 21 thành viên
» [28032011][news]Super Junior-M được chào đón nồng nhiệt tại Hồng Kông , mong muốn hợp tác cùng Lưu Đức Hoa
» [27052011][News] Hơn 12 nhóm nhạc nữ chuẩn bị debut trong năm nay.

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
::»[••(¯`°•.¸¯`°•.*~::myidol::~*.•°´¯¸.•°´¯): ••]«:: :: MyIdol :: (¯`°•.¸C-pop¸.•°´¯)-
Chuyển đến