::»[••(¯`°•.¸¯`°•.*~::myidol::~*.•°´¯¸.•°´¯): ••]«::

my idol

IndexIndex  CalendarCalendar  GalleryGallery  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Diễn Đàn
Latest topics
December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar
Affiliates
free forum
Affiliates
free forum
Affiliates
free forum

Share | 

chuc mung sinh nhat oppa BUM ngui ma em iu quy

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bequy_luv_suju
Moderator
Moderator

Bài gửiTiêu đề: chuc mung sinh nhat oppa BUM ngui ma em iu quy   Thu Aug 21, 2008 11:04 am

thế là oppa Bum đã thim một tủi mới nữa òy em chỉ mún chúc rằng oppa Bum nhà mình sẽ mãi trẻ mãi khỏe mạnh , và hát hay , nhảy giỏi để các fans của anh dc nở mày nở mặt. Không bít từ khi nào tui đã rất quý anh BUM, có phải vì nụ cười của anh hay sự thân thiện và tính trẻ con nhỉ:meo13: nhưng tui đẫ nhận ra rằng những cái đó chỉ là mộy phần trong anh mà thui mà còn cả nét đáng iu , sự thông minh khi suju gặp chuyện bùn. Thật vậy, trong con người nào đó chúng ta không thể nhận ra mặt tốt hay mặt cần phải cố gắng hơn. Nhưng trong con người của BUMIE nhà mình thì lại có thể nhận bít được rất nhìu điểm tốt . Trong ngôi nhà suju, oppa BUM gần như là bé út dược các anh chìu chuộc nhưng không vì thế mà BUMIE không nghe lời và nhõng nhẽo ( đôi khi còn nhõng nhẽo anh Chul nhưng oppa Bum đã cho ta cảm giác thân thiện mà ai cũng cảm thấy khi gần anh Em là một trong số những fans iu quý oppa BUM , em chỉ mún nói rằng " oppa BUm à! Hãy lun cười nha vì khi anh cười thì tất cả những bùn phiền trong anh cũng như mọi ngừi đều cảm thấy thật yên bình và dễ chịu , anh hãy cố gắng lên nha hãy hát hay và nhảy thật đẹp nha , mọi người lun ở bên anh đấy , HAPPY BIRTHDAY BUM " . Em sẽ mãi ủng hộ anh aeet aggđfa

tro^ng kia` :D saranghaeyo
Xem lý lịch thành viên http://360.yahoo.com/my_profile-sxKFA1k_c6mlRwGM9enJSpQyr.YhkI4-

chuc mung sinh nhat oppa BUM ngui ma em iu quy
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [14052011][News]SONEs gửi lời chúc mừng sinh nhật sớm tới Sún
» [31052011][News]SNSD Yoona cảm ơn fan của cô cho những lời chúc mừng sinh nhật
» [24122010][News]Lời chúc mừng giáng sinh của 5 thành viên TVXQ
» [24022011][News] Cách phân loại các SHÍT của Nhật Bản
» [24052011][new]:Một thầy giáo biết xem số đã nói gì về YunJae?!?!(part2 cpyunjae is real)